Bảo Quản Chế Biến Nông Sản
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn khoa học, giải trí (bảo quản và chế biến nông sản thực phẩm)

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
->Chuyên nghành bảo quản chế biến nông sản - Đại học Tây Nguyên->

thay mặt diễn đàn, kính chúc tất cả các bạn năm mới mạnh khỏe, an khang thịnh vượng, ngày có nhiều đóng góp cho diễn đàn. trước đây, diễn đàn là do lớp bảo quản chế biến nông sản khóa 2007 lập ra, giờ đây, để tiện cho việc trao dồi thông tin, diến này giờ là của tất cả cho những ai cần.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Lễ trao Bằng TN BQK07 (hình)
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeWed Apr 01, 2015 9:02 am by nguyen anh tuan

» ĐÙI RỒNG NHÓM 3
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeSun Nov 30, 2014 1:15 am by youngmin

» phần mền SG-Plus for Win 3.0 cho môn Qui Hoạch Sinh Thái
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeTue Nov 25, 2014 7:23 am by nguyenthachuy

» Giáo trình hóa học thực phẩm!!!
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeFri Feb 28, 2014 12:23 am by nguyen ngoc

» nhà có chóa koooo
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeMon Feb 10, 2014 11:06 pm by vihung

» BQCB đi đâu hết rùi nhỉ!
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeWed Aug 07, 2013 12:49 am by mydung

» bí quyết cho chị em co làn da đẹp từ nước ép trái cây
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeTue Jul 16, 2013 8:46 pm by pipi444349

» Cà phê nguyên chất
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeThu Jun 27, 2013 9:31 am by nguyenthachuy

» CUỘC THI THIẾT KẾ BANNER MỚI: "NĂM MỚI DIỆN MẠO MỚI" PHẦN THƯỞNG LÊN TỚI 2 TRIỆU VND
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeSat Nov 03, 2012 3:39 am by nguyenthachuy

» cách post tài liệu lên nè
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeFri Oct 26, 2012 9:17 am by hungslct-88

» kỷ thuật rang cà phê
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeThu Oct 04, 2012 7:11 am by ngọn lửa cao nguyên

» Gia nhập hội những người thất nghiệp rồi huhu...
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 10:14 am by trần văn minh

» CÙNG TÂM SỰ NÀO
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeSun Jul 01, 2012 8:24 am by nguyenthachuy

» Pà con ơi!!!! "XEM AI THÔNG MINH NÀO?" mời zô...
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeSun Jul 01, 2012 4:58 am by utp_1810

» Hãy bình luận đoạn video vui này coi nhé!!!!
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeFri Jun 22, 2012 7:59 pm by trần văn minh

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)

Go down 
kubo
balay_deptrai
nguyenthachuy
7 posters
Tác giảThông điệp
nguyenthachuy
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
nguyenthachuy

LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Empty
Bài gửiTiêu đề: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeTue Jun 23, 2009 3:16 am

Bữa nay mới thi xong môn Kỹ Thuật Nhiệt nên cũng rảnh đôi tí, lên mạng mà không biết viết chi cả thôi thì kể cho các bác nghe chuyện lần đầu tiên em đi "ẤY" ai có hứng thì nghe nha!!

Lúc đầu mình cũng chả có nghĩ chi đến "chuyện đó" đâu, mình thấy "kích thước" bên ngoài như vậy cũng tốt chán rồi nên cũng chả quan tâm, nhưng tại 2 thằng bạn cùng nhà trọ nó cứ nói khích mình:

-Mày nhìn tướng to con vậy chưa chắc mày khỏa bằng tụi tao đâu !
-Mà nếu có khỏe bằng thì cũng chưa chắc dai sức bằng...
-Tướng mày vô "đẩy" được mấy cái thì thở không ra hơi cho coi

Đàn ông con trai ăn nhau ở mấy "cái đó" mà tụi nó nói vậy thì bố con thằng nào chịu nổi phải không các bác???

Vì vậy em quyết định chuyến này có chết cũng phải thử một "phát" cho 2 đứa nó lác mắt chơi, ai ngờ dần rồi quen, rồi nghiền, tại lâu nay bạn quá nên cũng không có thời gian "đi" thường xuyên

Bữa đó là một chiều đẹp trời 3 đứa chạy xe ra chỗ "phòng" ở sau Ywang (lúc đó em mới biết gần trường mình cũng có "phòng")

"Phòng" đó có một anh trông coi tướng như "bò mộng" (người đồng bào - nhìn thấy ớn), lúc mới vô của ảnh nhìn chằm chằm rồi hỏi:
-Lần đầu tiên hả?
May là đi với 2 đứa bạn rành nghề chứ không mình té xỉu.

Lúc vô "phòng" thằng bạn bảo mình:
-Mày mới "đi" lần đầu phải "khởi động" thật kĩ cho "nóng máy" nếu không "vô" là "bứt xô" liền.
Trời ơi! mình nghĩ vô là "mần" liền ai ngờ còn có vụ "khởi động" này nữa, may mà lúc đang ngơ ngáo thì nó đưa cho mình 2 "dụng cụ" rồi bảo mình làm theo (hóa ra là vậy). khởi động xong thấy "phê" hẳn.

Bước vô trận mình mới thấy là không đơn giản, mới "đẩy" được vài cái mà mồ hôi vãi ra như tắm, hai vai mỏi nhừ, lưng đau, chân nhức.Trong khi 2 thằng đó cứ hì hục "đẩy" như trâu, vừa "làm" vừa chỉ bảo tận tình:

-Mày phải giữ thẳng lưng vào...
-Cần giữ nhịp thở đều đặn, chú ý mỗi lần "đẩy" là phải dùng hết sức, thở mạnh ra...
-Mỗi "tư thế" phải "đẩy" được 10-15 cái rồi mới đổi "thế" khác.....

Công nhận 2 đứa nó "đi" quen rồi nên kinh nghiệm đầy mình, mình vô mới được 30 phút là hai tay rã rời, nhức vai, tức hông, mỏi gối không chịu nổi, đành bỏ ra ngoài chờ tụi nó "mệt" rồi ra về.

Chờ mãi rồi tụi nó mới chịu ra, còn an ủi mình:
-Mày mới "đi" bữa đầu như vậy là "khỏe" lắm rồi, đi nhiều có khi khỏe hơn tụi tao cũng nên đó. Nghe nó nói vậy cũng mát lòng mát dạ!! lần sau nhất định đi tiếp!!

Đấy lần đầu em đi "tập thể hình" nó vất vả thế đấy các bác ạ !!. Lâu nay 2 đứa nó bỏ nên em cũng không "đi" nữa. Hy vọng là lớp mình có nhìu bác thích "đi" như em.
balay_deptrai
Thành Viên Thường Xuyên
Thành Viên Thường Xuyên
balay_deptrai

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 9:44 pm

MAY DIEN AH?
XAU THI MIEN "AY" LUN NHA
NGU LAM THUI CON AH?
balay_deptrai
Thành Viên Thường Xuyên
Thành Viên Thường Xuyên
balay_deptrai

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 9:45 pm

Sleep NGU DA HON DO
MAI ZANH WA HEEEEEEEEEEEE
kubo

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeThu Oct 29, 2009 6:37 am

thang cho chet
vay ma cung ke
may dien ah
khung
lang xet
thudaihiep
Thành Viên Quan Tâm
Thành Viên Quan Tâm
thudaihiep

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeFri Oct 30, 2009 4:29 am

chua thay thang nao khung nhu thang nay
ranh thi nho long ma dem nha may
LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Lol LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Lol LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Lol LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Lol LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Lol LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Lol
http://me.zing.vn/t_ahuhu/profile
utp_1810
Thành Viên Ưu Tú
Thành Viên Ưu Tú
utp_1810

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 7:26 am

lần đầu như thế này này.....
Đây là lần đầu tiên của bạn. Bạn nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Bạn đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi bạn có sợ không và bạn lắc đầu một cách dũng cảm.
Anh ấy làn người có nhiều có nhiều kinh nghiệm. Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã đưa đến chạm đúng điểm cần thiết. Anh ấy tiến sâu hơn và bạn run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể bạn căng thẳng chờ đợi nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với bạn.

Anh ấy nhìn thẳng vào mắt bạn và nói bạn hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm như thế nhiều lần trước đây rồi . Nụ cười dễ thương của anh ấy làm bạn bớt căng thẳng và bạn mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.

Bạn nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho bạn ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn... và bạn cảm thấy sự đau đớn dâng tràn và chạy khắp thân thể.

Anh ấy nhìn bạn lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt bạn rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.

Anh ấy lắc lắc, kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này bạn đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ cái gì bên trong bạn.. Sau một vài giây phút tê liệt bạn thấy điều gì đó cháy bỏng bùng lên và anh ấy lấy cái của nợ đó ra ra.

Bạn nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn bạn với một nụ cười ấm áp và nói với bạn rằng bạn thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa hề thấy.

Bạn mỉm cười và cảm ơn nha sĩ. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên bạn đi nhổ răng.
Nguyễn Thanh Tùng
Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
Nguyễn Thanh Tùng

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 8:11 am

ăc ăc
http://w3.60s.com.vn
balay_deptrai
Thành Viên Thường Xuyên
Thành Viên Thường Xuyên
balay_deptrai

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeThu Jul 29, 2010 9:00 pm

hay thật đấy nhỉ !!!!! LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Icon_cool chỉ là chuyện đy tập tạ mà mấy đứa có đầu óc đen tối.KHÔNG: phải nói là dâm đãng mơí báng Huy nhà mình dc LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Icon_rr
Hy vọng lần sau các bạn đung tự cho mình luôn là người tốt nưa nhé. thực tế mới wan trọng. Ai tốt ai xấu ko phải mình nói ma dc, mà là thực tế làm điều đó các bạn ak LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) Icon_study
chandai_cool

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitimeTue Aug 03, 2010 8:54 pm

fuck!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)   LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC) I_icon_minitime

LẦN ĐẦU TIÊN CỦA HUY (CẤM MẤY BẠN GÁI ĐỌC)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CTTG thứ 3 - tiên đoán của vanga...
» Hướng Dẫn Kiếm Tiền Tại Nhà Với Click Quảng Cáo. Cực Đơn Giãn!!!
» Những cảm xúc đầu tiên nhớ về nông trường Bàu Cạn.......